• shafi

15L Babban Ƙarfin Fryer_Model JD-989

Multi-aiki buše ƙarin hanyoyin amfani.Na'ura ɗaya tana da ayyuka da yawa.Fryer na iska yana iya ɗaukar kayan abinci masu daɗi cikin sauƙi.

3D sitiriyo kewaye crispy ba tare da soya ba.Zazzagewar iska mai zafi dumama.Naman zai yi kullu a waje kuma ya yi laushi a ciki.

Taɓa wayayyun panel tare da taga gani, aiki mai sauƙi, kallon abincin yana samun bambancin.

Babban iya aiki a cikin lita 15, cika buƙatun kayan abinci na iyali.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Hankali

3

● Da fatan za a karanta littafin a hankali kafin amfani.

● Ya kamata a fitar da na'urorin haɗi da sassan daga fryer na iska ko akwati kafin amfani da farko.

● Ruwan dumi ya zama mai tsaftar sassan fryer ɗin iska sannan a yi amfani da rigar rigar mai laushi don goge cikin abin soya iska.Da fatan za a yi amfani da shi bayan ya bushe sosai.

● Yankin fryer ɗin iska yakamata ya ware isasshen ɗaki don tabbatar da cewa nisa daga saman fryer ɗin iska zuwa wani labarin ya wuce 20cm.Bugu da ƙari kuma, saman fryer iska bai kamata a sanya wani abu ba.Kada a sanya soya iska kusa da abubuwa masu ƙonewa ko wuraren zafi.Nisantar labule ko makamantansu don hana wuta.

● Dole ne a ajiye fryer a cikin busasshen wuri kuma kada a yi amfani da shi a waje.

Yi amfani da wannan samfur tare da ƙarin kulawa idan akwai yara a kusa.Kada ka sanya wannan samfurin a wurin da yara za su iya isa.

● Kafin fara aiki na fryer na iska, yakamata a saita zafin jiki zuwa matsakaicin kuma yakamata a yi zafi kafin minti 10-15 don cire mai da ke jure tsatsa daga bututun dumama iska kuma yana da kyau a ga ɗan hayaki. lokacin amfani da shi a karon farko.

Bayani

Sunan Samfura

JD-989

Toshe

EU, UK, Amurka

Ƙimar Wutar Lantarki

220V ~ 50Hz

Ƙarfin Ƙarfi

1400W

Launi

Fari, Baki

Iyawa

15l

Kayan abu

Bakin karfe, pp filastik, takardar galvanized

Girman Akwatin Launi

413*336*336mm, 4.75KG

Cikakken nauyi

4.52KG

Girman samfur

310*290*375mm

Girman kartani

695*375*432mm, 12.4kg


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana